Bootstrap5 (4.0.6) - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Version
cy: Fersiwn

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Create
cy: Creu

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Uninstall
cy: Dad-osod

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Footer options
cy: Dewisadau troedyn

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: No modules are available to uninstall.
cy: Does dim modilwau ar gael i dad-osod.

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal
