Barrio (8.x-4.16) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Menu
te: మెనూ

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Normal
te: సాధారణ

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం
