Barrio Bootstrap 5 Theme (8.x-4.22) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: None
ml: ഇല്ല

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Menu
ml: മെനു

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Color
ml: നിറം

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക
