Barrio (8.x-4.23) - en to ta translation catalogue (48 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: None
ta: இல்லை

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Region
ta: பகுதி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Icons
ta: குறுபடங்கள்

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Up
ta: மேல்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Standard
ta: தரமானது

en: New
ta: புதிய

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Form
ta: படிவம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Blue Lagoon (default)
ta: ப்ளூ லகோன் (இயல்பான)

en: Slate
ta: சிலேட்

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்

en: Sidebar background
ta: பக்கப்பட்டை பின்பக்கம்

en: Sidebar borders
ta: பக்கப்பகுதி வரப்பு

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: Plum
ta: பிளம்

en: Title and slogan
ta: தலைப்பு மற்றும் வாசகம்

en: Firehouse
ta: பயர்ஹவுஸ்

en: Ice
ta: பனி

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்
