Brainstorm profile (8.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (78 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: optional
ml: വൈകല്പിക

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Yes
ml: അതെ

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Number
ml: അക്കം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Core
ml: കോര്‍

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Menu
ml: മെനു

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: OK
ml: ശരി

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: The size of the file.
ml: ഫയലിന്റെ വലിപ്പം.

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
