Bulma CSS (8.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (50 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Subject
te: విషయం

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: all
te: అన్నీ

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Page
te: పేజీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Install
te: స్థాపించు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Info
te: సమాచారం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Black
te: నలుపు

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట
