Burndown (1.0.6) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Log
vi: Bản ghi

en: Tags
vi: Thẻ

en: Project
vi: Công trình

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Task
vi: Tác vụ

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Days
vi: Ngày

en: Hours
vi: Giờ

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Testing
vi: Kiểm tra

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Minutes
vi: Phút

en: is
vi: là

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: In Progress
vi: Đang tiến hành

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.
