Burndown (1.0.9) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Comment
fil: Puna

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: is
fil: ay
