Community Forge - Hamlets (8.x-1.0-beta36) - en to ta translation catalogue (82 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Payer
ta: செலுத்துபவர்

en: Transactions
ta: பரிவர்த்தனைகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Log
ta: பதிவு

en: more
ta: மேலும்

en: created
ta: உருவாக்கப்பட்ட

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Help
ta: உதவி

en: password
ta: குறிச்சொல்

en: type
ta: வகை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Printer-friendly version
ta: அச்சிடுவதற்கு ஏற்ற பதிப்பு

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Last changed
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: Account
ta: கணக்கு

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Terminology
ta: சொல்லியல்

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Private files directory
ta: தனியார் கோப்புகள் அடைவு

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி

en: Recent comments.
ta: அண்மைய கருத்துக்கள்.

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது
