Cloud (6.1.0) - en to vi translation catalogue (326 entries)

en: tags
vi: thẻ

en: Home
vi: Nhà

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Next
vi: Tiếp

en: enabled
vi: bật

en: enable
vi: bật

en: value
vi: giá trị

en: Status
vi: Trạng thái

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Private
vi: Riêng tư

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: yes
vi: có

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Public
vi: Công cộng

en: Log
vi: Bản ghi

en: more
vi: thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Action
vi: Thao tác

en: Cost
vi: Trị giá

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Servers
vi: Máy chủ

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Project
vi: Công trình

en: Version
vi: Phiên bản

en: Go
vi: Đi

en: view
vi: xem

en: File
vi: Tập tin

en: Tag
vi: Thẻ

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: None
vi: Không có

en: default
vi: mặc định

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: - None -
vi: - Không -

en: Country
vi: Quốc gia

en: Variable
vi: Biến

en: Image
vi: Ảnh

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Containers
vi: Đồ chứa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: up
vi: lên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Back
vi: Trở lại

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Large
vi: Rộng

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Time
vi: Thời gian

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Manage
vi: Quản lý

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Region
vi: Vùng

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: You are not authorized to access this page.
vi: Bạn không có quyền truy cập trang này.

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Check
vi: Kiểm tra

en: status
vi: trạng thái

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: no
vi: không

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: 1 day | @count days
vi[0]: 1 ngày
vi[1]: @count ngày

en: Off
vi: Tắt

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Field name
vi: Tên trường

en: Count
vi: Số lượng

en: Click here
vi: Nhấn vào đây

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Normal
vi: Bình thường

en: Nodes
vi: Các node

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Processor
vi: Bộ xử lý

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: Scale
vi: Co dãn

en: Medium
vi: Vừa

en: Volume
vi: Thể tích

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Details
vi: Chi tiết

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Domain
vi: Miền

en: Amount
vi: Số lượng

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Code
vi: Mã

en: Job
vi: Công việc

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Store
vi: Gian hàng

en: Members
vi: Các thành viên

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: Day
vi: Ngày

en: Table
vi: Bảng

en: Events
vi: Sự kiện

en: Start
vi: Khởi động

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Role
vi: Vai trò

en: Allow
vi: Cho phép

en: User data
vi: Dữ liệu người dùng

en: External
vi: Bên ngoài

en: Users
vi: Người dùng

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: Simple List
vi: Danh sách đơn giản

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Order
vi: Thứ tự

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Template
vi: Mẫu

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Operation
vi: Thao tác

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Revoke
vi: Hủy bỏ

en: Threshold
vi: Ngưỡng

en: Function
vi: Chức năng

en: Notifications
vi: Thông báo

en: 1 Day
vi: 1 ngày

en: 1 Week
vi: 1 tuần

en: 1 Year
vi: 1 năm

en: City
vi: Thành phố

en: Labels
vi: Nhãn

en: Folder
vi: Thư mục

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Rules
vi: Quy tắc

en: Nickname
vi: Tên hiệu

en: Port
vi: Cổng

en: No data available.
vi: Không có sẵn dữ liệu

en: Pending
vi: Đang treo

en: Key
vi: Khóa

en: Stop
vi: Dừng

en: 1 item | @count items
vi[0]: 1 mục

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: Source
vi: Nguồn

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Features
vi: Tính năng

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Period
vi: Dấu chấm

en: day
vi: ngày

en: Hour
vi: Giờ

en: Minute
vi: Phút

en: Long
vi: Dài

en: Target type
vi: Kiểu đích

en: Source type
vi: Kiểu nguồn

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Revert
vi: Trở lại

en: Days
vi: Ngày

en: Object
vi: Đối tượng

en: Info
vi: Thông tin

en: warning
vi: cảnh báo

en: critical
vi: nghiêm trọng

en: Group Name
vi: Tên nhóm

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Permissions
vi: Quyền

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Branch
vi: Tạo nhánh

en: Schedules
vi: Các lịch trình

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Failed
vi: Thất bại

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Attach
vi: Đính kèm

en: Quota
vi: Hạn ngạch

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Stack
vi: Đống

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: Running
vi: Đang chạy

en: Run
vi: Chạy

en: disable
vi: tắt

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Limits
vi: Giới hạn

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: Reason
vi: Lí do

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Assign
vi: Gán

en: Select
vi: Chọn

en: Copy
vi: Sao chép

en: Common
vi: Hay dùng

en: Variables
vi: Các biến

en: 2 hours
vi: 2 giờ

en: 6 hours
vi: 6 giờ

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: @count days
vi: @count ngày

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: Once a day
vi: Một lần một ngày

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: User Roles
vi: Vai trò người dùng

en: Profiles
vi: Hồ sơ

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Server
vi: Máy chủ

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Detail
vi: Chi tiết

en: Addresses
vi: Địa chỉ

en: Packages
vi: Gói

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Annotations
vi: Chú giải

en: Others
vi: Khác

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: sort by @s
vi: sắp xếp theo @s

en: Zone
vi: Vùng

en: Suspend
vi: Ngưng máy

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Namespace
vi: Miền tên

en: Regions
vi: Các vùng

en: Command
vi: Lệnh

en: day | days
vi[0]: ngày

en: Output
vi: Đầu ra

en: Memory
vi: Bộ nhớ

en: Region name
vi: Tên vùng

en: Parameter
vi: Tham số

en: rule
vi: luật

en: Email Settings
vi: Thiết lập thư

en: Private key
vi: Khóa bí mật

en: API server
vi: Máy chủ API

en: count
vi: đếm

en: Queue
vi: Hàng đợi

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: 2 weeks
vi: 2 tuần

en: Custom date format
vi: Định dạng ngày tùy chỉnh

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Reject
vi: Từ chối

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Alerts
vi: Báo động

en: Backend
vi: Hậu phương

en: The file could not be uploaded.
vi: Không tải được tệp lên.

en: Change date
vi: Thay đổi ngày

en: click here
vi: nhấn vào đây

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Min
vi: Tối thiểu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Tooltip
vi: Gợi ý công cụ

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The maximum length of the field in characters.
vi: Số ký tự tối đa của trường.

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Policy
vi: CHÍNH SÁCH

en: Spreadsheet
vi: Bảng tính

en: Interface
vi: Giao diện

en: Hosts
vi: Máy khách

en: Lock
vi: Khoá

en: Network
vi: Mạng

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Unlock
vi: Bỏ khoá

en: Secret
vi: Mật

en: Fingerprint
vi: Vân tay

en: Scripts
vi: Văn lệnh

en: down
vi: xuống

en: Dirty
vi: Bẩn

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Capacity
vi: Dung tích

en: Monitor
vi: Màn hình

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Extra Large
vi: Rất lớn

en: Unknown error.
vi: Lỗi không rõ.

en: Device
vi: Thiết bị

en: 1 item
vi: 1 mục

en: @count items
vi: @count mục

en: Add Rule
vi: Thêm quy tắc
