Cloud (6.2.0) - en to ml translation catalogue (110 entries)

en: tags
ml: അനുബന്ധങ്ങള്‍

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: value
ml: മൂല്യം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Totals
ml: ആകെ

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Type
ml: തരം

en: yes
ml: അതെ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Log
ml: ലോഗ്

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Cost
ml: ചെലവ്

en: On
ml: ഓൺ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Servers
ml: സര്‍വറുകള്‍

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Go
ml: പോകൂ

en: view
ml: കാണുക

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Monthly
ml: പ്രതിമാസ

en: None
ml: ഇല്ല

en: default
ml: സ്വതവേ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Time
ml: സമയം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: You are not authorized to access this page.
ml: താങ്കള്‍ക്ക് ഈ താളിലേക്ക് പ്രവേശനാനുമതി ഇല്ല.

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: 1 day | @count days
ml[0]: @count ദിവസം
ml[1]: @count ദിവസം

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: OK
ml: ശരി

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Scale
ml: തോത്

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Code
ml: കോഡ്

en: Day
ml: ദിവസം

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: 1 item | @count items
ml[0]: ഒരെണ്ണം
ml[1]: @count ഏണ്ണം

en: Minute
ml: മിനിറ്റ്

en: Info
ml: വിവരം

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: critical
ml: അടിയന്തിരം

en: MB
ml: എംബി

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: Timezone
ml: സമയമേഖല

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Services
ml: സര്‍വിസുകള്‍

en: sort by @s
ml: അടുക്കു @s

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
