Cloud (all releases) - en to fil translation catalogue (81 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Next
fil: Susunod

en: value
fil: halaga

en: Status
fil: Kalagayan

en: Approve
fil: Aprubahan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: yes
fil: oo

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: status
fil: katayuan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Key
fil: Susi

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Long
fil: Mahaba

en: warning
fil: babala

en: critical
fil: kritikal

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Cron
fil: Kuron

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Attach
fil: Angkatin

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: @count days
fil: @count araw

en: Regions
fil: Rehiyon

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: Dashboard
fil: Dashbord
