Cloud (7.0.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (162 entries)

en: tags
cy: tagiau

en: Home
cy: Hafan

en: Body
cy: Corff

en: Images
cy: Delweddau

en: Next
cy: Nesaf

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: yes
cy: ie

en: List
cy: Rhestr

en: Subject
cy: Testun

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: disabled
cy: analluog

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Version
cy: Fersiwn

en: view
cy: gweld

en: File
cy: Ffeil

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: Reset
cy: Ailosod

en: Daily
cy: Dyddiol

en: None
cy: Dim

en: default
cy: rhagosod

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Message
cy: Neges

en: Password
cy: Cyfrinair

en: - None -
cy: - Dim -

en: Country
cy: Gwlad

en: Variable
cy: Newidiol

en: Image
cy: Delwedd

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: up
cy: i fyny

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Large
cy: Mawr

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Time
cy: Amser

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Text
cy: Testun

en: Total
cy: Cyfanswm

en: You are not authorized to access this page.
cy: Does gennych chi ddim hawl i gael mynediad i'r dudalen yma.

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Attachment
cy: Atodiad

en: User
cy: Defnyddiwr

en: status
cy: statws

en: Options
cy: Dewisiadau

en: no
cy: na

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Node
cy: Nod

en: Create
cy: Creu

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: 1 day | @count days
cy[0]: 1 diwrnod

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Host
cy: Gwesteiwr

en: Never
cy: Byth

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Location
cy: Lleoliad

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Medium
cy: Canolig

en: Start Date
cy: Dyddiad cychwyn

en: Details
cy: Manylion

en: Serial
cy: Cyfresol

en: Code
cy: côd

en: Day
cy: Dyddiad

en: Table
cy: Tabl

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Start
cy: Dechrau

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Allow
cy: Caniatau

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Clone
cy: Clôn

en: Order
cy: Trefn

en: IP Address
cy: Cyfeiriad IP

en: Profile
cy: Proffil

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: City
cy: Tref

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Key
cy: Allwedd

en: 1 item | @count items
cy[0]: 1 eitem                             @count o eitemau

en: No items selected.
cy: Dim eitemau wedi eu dewis.

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Limit
cy: Terfyn

en: Hour
cy: Awr

en: Minute
cy: Munud

en: Long
cy: Hir

en: Target type
cy: Math o darged

en: Source type
cy: Math o ffynhonnell

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: warning
cy: rhybudd

en: critical
cy: difrifol

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Attach
cy: Atodi

en: Credit
cy: Credyd

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Processing
cy: Prosesu

en: Storage
cy: Storfa

en: Timezone
cy: Cylchfa Amser

en: Apply
cy: Ceisio

en: Assign
cy: Trosglwyddo

en: Select
cy: Dewis

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Profiles
cy: Proffilau

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Offset
cy: Ongli

en: sort by @s
cy: dosbarthu drwy @s

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr

en: Private key
cy: Allwedd preifat

en: Admin
cy: Gweinydd

en: Custom date format
cy: Addasu fformat dyddiad

en: The file could not be uploaded.
cy: Ni ellir llwytho'r ffeil i fyny.

en: Change date
cy: Newid dyddiad

en: Min
cy: Isafswm

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: Interface
cy: Rhyngwyneb
