Cloud (7.0.0-rc1) - en to te translation catalogue (159 entries)

en: tags
te: వర్గాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Next
te: తరువాత

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: enable
te: చేతనం

en: value
te: విలువ

en: Status
te: స్థితి

en: Approve
te: ఆమోదించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Totals
te: మొత్తం

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: yes
te: అవును

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Public
te: బహిరంగ

en: Log
te: చిట్టా

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Action
te: చర్య

en: Cost
te: ధర

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Resources
te: వనరులు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Version
te: సంచిక

en: Go
te: వెళ్ళు

en: view
te: వీక్షించు

en: File
te: ఫైల్

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: default
te: అప్రమేయం

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Country
te: దేశం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: Total
te: మొత్తం

en: You are not authorized to access this page.
te: ఈ పేజీ చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Unknown
te: తెలియని

en: Attachment
te: జోడింపు

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: status
te: స్థితి

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Options
te: ఎంపికలు

en: no
te: కాదు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: All
te: అన్నీ

en: days
te: రోజులు

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Page
te: పేజీ

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Count
te: లెక్క

en: Click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: Normal
te: సాధారణ

en: N/A
te: వర్తించదు

en: OK
te: సరే

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Details
te: వివరాలు

en: One month
te: ఒక నెల

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Code
te: కోడ్

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: Day
te: రోజు

en: Table
te: పట్టిక

en: Role
te: పాత్ర

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Order
te: క్రమం

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Duration
te: నిడివి

en: 1 Day
te: 1 రోజు

en: City
te: నగరం

en: Condition
te: నియమం

en: 1 item | @count items
te[0]: 1 అంశం
te[1]: @count అంశాలు

en: Source
te: మూలం

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Parameters
te: పరామితులు

en: day
te: రోజు

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Info
te: సమాచారం

en: warning
te: హెచ్చరిక

en: critical
te: విశమం

en: Start Time
te: ప్రారంభ సమయం

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: MB
te: మెబై

en: Attach
te: జోడించు

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Reason
te: కారణం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: @count days
te: @count రోజులు

en: 1 week
te: 1 వారం

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: About
te: గురించి

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Custom date format
te: అనుకూల తేదీ ఆకృతి

en: Change date
te: తేదీని మార్చు

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »
