Cloud (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: You are not authorized to access this page.
ta: நீங்கள் இந்தப் பக்கத்தை அணுகுவதற்கு அனுமதியளிக்கப்படவில்லை.

en: status
ta: நிலை

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக

en: warning
ta: எச்சரிக்கை
