Cloud (8.x-1.2-beta1) - en to ta translation catalogue (76 entries)

en: Images
ta: படங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: Cost
ta: விலை

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Order
ta: வரிசை

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Operation
ta: செயல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Key
ta: சாவி

en: Source
ta: மூலம்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Attach
ta: இணை

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Assign
ta: ஒதுக்கு

en: Copy
ta: நகல்

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: About
ta: பற்றி

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்

en: The file could not be uploaded.
ta: கோப்பை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
