Cloud (8.x-2.0-rc1) - en to fil translation catalogue (40 entries)

en: Images
fil: Mga larawan

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Key
fil: Susi

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Long
fil: Mahaba

en: Attach
fil: Angkatin

en: Regions
fil: Rehiyon
