Cloud Orchestrator (3.0.0-beta2) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: The directory %directory does not exist.
ml: പ്രസ്തുത ഡയറക്റ്ററി %directory നിലവിലില്ല.

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: The directory %directory is not writable.
ml: പ്രസ്തുത ഡിറക്റ്ററി %directory എഴുതാൻ അനുവദിക്കുന്നില്ല

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
