Cloud Orchestrator (8.x-2.0-rc2) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Help
cy: Cymorth

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Location
cy: Lleoliad

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Account
cy: Cyfrif

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau

en: Not writable
cy: Ddim yn ysgrifenadwy

en: The directory %directory is not writable.
cy: Nid yw cyfeiriadur %directable yn ysgrifenadwy.
