Cloud Orchestrator (8.x-2.0-rc1) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: Help
ml: സഹായം

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: The directory %directory does not exist.
ml: പ്രസ്തുത ഡയറക്റ്ററി %directory നിലവിലില്ല.

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: The directory %directory is not writable.
ml: പ്രസ്തുത ഡിറക്റ്ററി %directory എഴുതാൻ അനുവദിക്കുന്നില്ല.

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML
