Cloud Orchestrator (8.x-2.0-rc1) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Resources
te: వనరులు

en: Help
te: సహాయం

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Location
te: ప్రాంతం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: The directory %directory does not exist.
te: %directory అనే సంచయం ఉనికిలో లేదు.

en: Account
te: ఖాతా

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML
