CMS Content Sync (3.0.12) - en to ta translation catalogue (46 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: required
ta: தேவையானது

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: new
ta: புதிய

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: all
ta: அனைத்து

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Access
ta: அணுகு

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Allow
ta: அனுமதி

en: Ignore
ta: தவிர்

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: New
ta: புதிய

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Data
ta: தரவு

en: Critical
ta: சிக்கலான
