CMS Content Sync (3.0.25) - en to fil translation catalogue (28 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Language
fil: Wika

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: new
fil: bago

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: is
fil: ay
