Commerce Core (8.x-2.30) - en to vi translation catalogue (249 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Forgot password?
vi: Quên mật khẩu?

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Attribute
vi: Thuộc tính

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Item
vi: Mục

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Log
vi: Bản ghi

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Default currency
vi: Tiền tệ mặc định

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Version
vi: Phiên bản

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Number
vi: Số

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Update
vi: Cập nhật

en: Time
vi: Thời gian

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Length
vi: Chiều dài

en: Format
vi: Định dạng

en: hidden
vi: ẩn

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Error
vi: Lỗi

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Year
vi: Năm

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Mode
vi: Chế độ

en: Success
vi: Thành công

en: Month
vi: Tháng

en: Price
vi: Giá

en: Customers
vi: Khách hàng

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Amount
vi: Số lượng

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Add to cart
vi: Thêm vào giỏ hàng

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Code
vi: Mã

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Payment
vi: Thanh toán

en: payment
vi: thanh toán

en: Payments
vi: Thanh toán

en: Store
vi: Gian hàng

en: Day
vi: Ngày

en: Events
vi: Sự kiện

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Role
vi: Vai trò

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Expose
vi: Hiện

en: Operator
vi: Toán tử

en: Order
vi: Thứ tự

en: Equals
vi: Bằng

en: Plain
vi: Đơn giản

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Visibility settings
vi: Các thiết lập hiển thị

en: Germany
vi: Đức

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Spain
vi: Tây Ban Nha

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: seconds
vi: giây

en: List price
vi: Bảng giá

en: Countries
vi: Quốc gia

en: API key
vi: khóa API

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Manual
vi: Thủ công

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Hour
vi: Giờ

en: Minute
vi: Phút

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Greater than
vi: Lớn hơn

en: Less than
vi: Nhỏ hơn

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Contact information
vi: Thông tin liên lạc

en: Product type
vi: Kiểu sản phẩm

en: Retry
vi: Thử lại

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Shopping cart
vi: Giỏ hàng

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Coupon
vi: Phiếu khuyến mãi

en: Coupons
vi: Các phiếu khuyến mãi.

en: Discount
vi: Giảm giá

en: Display label
vi: Hiện nhãn hàng

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Subtotal
vi: Tổng phụ

en: Billing address
vi: Địa chỉ thanh toán

en: Shipping address
vi: Địa chỉ giao hàng

en: Payment method
vi: Phương thức thanh toán

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Product types
vi: Loại sản phẩm

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Orders
vi: Đơn hàng

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: The username %name has not been activated or is blocked.
vi: Tên đăng nhập %name chưa được kích hoạt hoặc đang bị phong tỏa.

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Adjustment
vi: Điều chỉnh

en: Order ID
vi: ID đơn hàng

en: URL path settings
vi: Thiết lập đường dẫn URL

en: Unavailable
vi: Không có sẵn

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Compatibility
vi: Tương thích

en: product
vi: sản phẩm

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Add address
vi: Thêm địa chỉ

en: Prince Edward Island
vi: Đảo Prince Edward

en: Add comment
vi: Thêm bình luận

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Account information
vi: Thông tin tài khoản

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Billing information
vi: Thông tin hóa đơn

en: Transaction mode
vi: Chế độ giao dịch

en: Transaction type
vi: Loại giao dịch

en: Go back
vi: Quay lại

en: Zone
vi: Vùng

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Behavior
vi: Ứng xử

en: Set as default
vi: Đặt làm mặc định

en: Product information
vi: Thông tin sản phẩm

en: Regions
vi: Các vùng

en: Step
vi: Bước

en: Currency code
vi: Mã tiền tệ

en: Payment methods
vi: Các phương thức thanh toán

en: Credit card
vi: Thẻ tín dụng

en: Dates
vi: Ngày

en: Address book
vi: Sổ địa chỉ

en: Attribute name
vi: Tên thuộc tính

en: Tax
vi: Thuế

en: You have entered an invalid credit card number.
vi: Bạn đã nhập số thẻ tín dụng không hợp lệ.

en: Card type
vi: Loại thẻ

en: Card number
vi: Số thẻ

en: Password field is required.
vi: Bắt buộc phải nhập mật khẩu.

en: Adjustments
vi: Các điều chỉnh

en: Checkout settings
vi: Các thiết lập tính tiền

en: Customer information
vi: Thông tin khách hàng

en: Update cart
vi: Cập nhật giỏ hàng

en: Add product
vi: Thêm sản phẩm

en: Order settings
vi: Các thiết lập đơn hàng

en: Select an address
vi: Chọn một địa chỉ

en: products
vi: các sản phẩm

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Symbol
vi: Ký hiệu

en: Notify user of new account
vi: Thông báo cho người dùng về tài khoản mới

en: Current user
vi: Người dùng hiện tại

en: Registration successful. You are now logged in.
vi: Việc ghi danh thành công. Bây giờ bạn đã đăng nhập.

en: Numeric
vi: Kiểu số

en: Provide a password for the new account in both fields.
vi: Nhập cùng một mật khẩu cho tài khoản mới vào cả 2 trường.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Language settings
vi: Thiết lập ngôn ngữ

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Reset to alphabetical
vi: Thiết lập lại theo thứ tự chữ cái.

en: currency
vi: tiền tệ

en: No orders available.
vi: Chưa có đơn hàng nào.

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: Unlock
vi: Bỏ khoá

en: visible
vi: hiện

en: Your shopping cart is empty.
vi: Giỏ hàng của bạn đang trống.

en: Add some items to your cart and then try checking out.
vi: Thêm một số món vào giỏ hàng của bạn và sau đó thử thanh toán.

en: Your shopping cart has been updated.
vi: Giỏ hàng của bạn đã được cập nhật

en: Access checkout
vi: Truy cập thanh toán

en: Complete a purchase through the checkout form.
vi: Hoàn tất mua hàng qua form thanh toán

en: Customer profile
vi: Hồ sơ khách hàng

en: Order number
vi: Mã đơn hàng

en: Add product type
vi: Thêm loại sản phẩm

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Failure
vi: Không thành công

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Label display
vi: Hiện nhãn

en: Please wait while you are redirected to the payment server. If nothing happens within 10 seconds, please click on the button below.
vi: Trình duyệt sẽ tự động đưa bạn tới trang thanh toán trực tuyến tại Baokim.vn trong ít giây nữa. Nếu trong 10 giây mà trình duyệt không chuyển tới trang thanh toán, vui lòng nhấn nút dưới đây.
