Commerce Core (8.x-2.8) - en to te translation catalogue (116 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Forgot password?
te: కొత్త సంకేత పదం పంపించు

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: PayPal
te: పేపాల్

en: Attribute
te: లక్షణము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Log
te: చిట్టా

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Test
te: పరీక్ష

en: Number
te: సంఖ్య

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Total
te: మొత్తం

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Month
te: నెల

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Code
te: కోడ్

en: Poland
te: పోలాండ్

en: Portugal
te: పోర్చుగల్

en: Other
te: ఇతర

en: Role
te: పాత్ర

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Order
te: క్రమం

en: Germany
te: జర్మనీ

en: Condition
te: నియమం

en: Austria
te: ఆస్ట్రియా

en: Belgium
te: బెల్జియం

en: Bulgaria
te: బల్గేరియా

en: Cyprus
te: సైప్రస్

en: Czech Republic
te: ఛెక్ గణతంత్రం

en: Denmark
te: డెన్మార్క్

en: Finland
te: ఫిన్లాండ్

en: France
te: ఫ్రాన్స్

en: Greece
te: గ్రీస్

en: Hungary
te: హంగరీ

en: Ireland
te: ఐర్లాండ్

en: Italy
te: ఇటలీ

en: Lithuania
te: లిథుయేనియా

en: Malta
te: మాల్టా

en: Netherlands
te: నెదర్లాండ్స్

en: Norway
te: నార్వే

en: Romania
te: రొమేనియా

en: Slovakia
te: స్లొవేకియా

en: Slovenia
te: స్లొవేనియా

en: Spain
te: స్పెయిన్

en: Sweden
te: స్వీడన్

en: Switzerland
te: స్విట్జర్లాండ్

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Croatia
te: క్రొయేషియా

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Dates
te: తేదీలు

en: Password field is required.
te: సంకేతపదం తప్పనిసరి

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: Language settings
te: భాషా అమరికలు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: @count item | @count items
te[0]: @count అంశం
te[1]: @count అంశాలు

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
