Commerce Product Reminder (8.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (26 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Mail
te: మెయిల్

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Page
te: పేజీ

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Parameters
te: పరామితులు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: About
te: గురించి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
