Config Entity Revisions (8.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Description
te: వివరణ

en: Explanation or submission guidelines
te: వివరణ లేదా సమర్పణ మార్గదర్శకాలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Name
te: పేరు

en: View
te: చూడు

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Language settings
te: భాషా అమరికలు
