Corolla (8.x-3.0) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Help
te: సహాయం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Page
te: పేజీ

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
