Credit Due Admin Theme (2.0.1) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: OK
ml: ശരി

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക
