Custom Field (4.0.0) - en to ta translation catalogue (172 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: title
ta: தலைப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Number
ta: எண்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Open
ta: திற

en: Small
ta: சிறியது

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: Length
ta: நீளம்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Display
ta: காட்சி

en: Add item
ta: உருப்பினைச் சேர்க்க

en: Text
ta: உரை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Url
ta: முகவரி

en: Off
ta: இல்லை

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Month
ta: மாதம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: General
ta: பொது

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Color
ta: நிறம்

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Ignore
ta: தவிர்

en: String
ta: சொல்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Key
ta: சாவி

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Minimum height
ta: குறைந்தளவு உயரம்

en: Minimum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Second
ta: வினாடி

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: characters
ta: எழுத்துகள்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Reversed
ta: நேர்மாறான

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: 1 month
ta: 1 மாதம்

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Above
ta: மேலே

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Decimal marker
ta: புள்ளி குறிப்பான்

en: Allowed values
ta: அனுமதிப்பட்ட மதிப்புகள்

en: Text area (multiple rows)
ta: உரை பகுதி (பல வரிசைகள்)

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: Maximum upload size
ta: அதிகளவு தரவேற்ற அளவு

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: About
ta: பற்றி

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Maximum height
ta: அதிகளவு உயரம்

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Comma
ta: கமா

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Unsigned
ta: குறியற்ற

en: Alternative text
ta: மாற்று உரை

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Generic file
ta: பொதுவான கோப்பு

en: no preview
ta: முன்னோட்டம் இல்லை

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Thousand marker
ta: ஆயிரம் குறிப்பான்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: Datetime
ta: தேதி நேரம்

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்

en: Change handler
ta: மாற்றம் கையாளுதல்

en: Date/time format
ta: நாள் / நேரம் வடிவம்

en: The referenced entity
ta: மேற்கோள் உருப்படி

en: Thin space
ta: மெல்லிய இடைவேளை

en: Date only
ta: தேதி மட்டும்

en: AM/PM
ta: முப/பிப

en: Month/Day/Year
ta: மாதம்/நாள்/ஆண்டு

en: Day/Month/Year
ta: நாள்/மாதம்/ஆண்டு

en: Year/Month/Day
ta: ஆண்டு/மாதம்/நாள்

en: 24 hour time
ta: 24 மணி நேரம்

en: 12 hour time
ta: 12 மணி நேரம்

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை

en: Number (decimal)
ta: எண் (தசம)

en: Number (float)
ta: எண் (பதின்ம)

en: Number (integer)
ta: எண் (முழு)

en: Display prefix and suffix
ta: முன்னொட்டு, பின்னொட்டு காட்சி

en: Text (plain)
ta: உரை (சாதாரண)

en: Field settings (@on_label / @off_label)
ta: புலம் அமைப்புகள் (@on_label / @off_label)

en: Future format
ta: எதிர்கால வடிவம்

en: Past format
ta: கடந்தகால வடிவம்
