Custom Field (4.0.0) - en to te translation catalogue (100 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: title
te: శీర్షిక

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: File
te: ఫైల్

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Number
te: సంఖ్య

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Open
te: తెరువు

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Rename
te: పేరుమార్చు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Open link in new window
te: లంకెను కొత్త విండోలో తెరువు

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Filter
te: వడపోయి

en: Time zone
te: కాలమండలం

en: Normal
te: సాధారణ

en: Items
te: అంశాలు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Month
te: నెల

en: Details
te: వివరాలు

en: General
te: సాధారణ

en: Day
te: రోజు

en: Table
te: పట్టిక

en: Color
te: రంగు

en: List type
te: జాబితా రకం

en: Ignore
te: విస్మరించు

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: String
te: పదబంధం

en: Rows
te: వరుసలు

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: Duration
te: నిడివి

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: Minimum height
te: కనీస ఎత్తు

en: Minimum width
te: కనిష్ఠ వెడల్పు

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Second
te: క్షణం

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Granularity
te: కణికత

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Precision
te: ఖచ్చితత్వం

en: Decimal marker
te: దశాంశ గుర్తు

en: 1 minute
te: 1 నిమిషం

en: 1 week
te: 1 వారం

en: Items to display
te: చూపించాల్సిన అంశాలు

en: About
te: గురించి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Maximum height
te: గరిష్ఠ ఎత్తు

en: Maximum width
te: గరిష్ఠ వెడల్పు

en: Decimal point
te: దశాంశ బిందువు

en: Comma
te: కామా

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: Upload destination
te: ఎక్కింపు గమ్యస్థానం

en: Thousand marker
te: వేల గుర్తు

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
