Data field (2.0.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (46 entries)

en: list
ml: പട്ടിക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Number
ml: അക്കം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Original image
ml: യഥാർത്ഥ ചിത്രം

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Scale
ml: തോത്

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Month
ml: മാസം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Float
ml: ഫ്ലോട്ട്

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Direction
ml: ദിശ

en: Boolean
ml: ബൂളിയന്‍
