Data field (2.0.4) - en to ta translation catalogue (147 entries)

en: list
ta: பட்டியல்

en: weight
ta: எடை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: yes
ta: ஆம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Open
ta: திற

en: Small
ta: சிறியது

en: Time
ta: நேரம்

en: Add
ta: சேர்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Text
ta: உரை

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: no
ta: இல்லை

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Area
ta: பரப்பு

en: Url
ta: முகவரி

en: Off
ta: இல்லை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Mode
ta: முறை

en: N/A
ta: இல்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Line
ta: வரி

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Month
ta: மாதம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: String
ta: சொல்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Key
ta: சாவி

en: Limit
ta: எல்லை

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: characters
ta: எழுத்துகள்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Ok
ta: சரி

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Above
ta: மேலே

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Decimal marker
ta: புள்ளி குறிப்பான்

en: Allowed values
ta: அனுமதிப்பட்ட மதிப்புகள்

en: Single on/off checkbox
ta: ஒரே ஆன்/ஆஃப் சரிபெட்டி

en: Text area (multiple rows)
ta: உரை பகுதி (பல வரிசைகள்)

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: Search content
ta: உள்ளடக்க தேடல்

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Direction
ta: திசை

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்

en: Comma
ta: கமா

en: Current date
ta: தற்போதைய தேதி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Number field
ta: எண் துறை

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: - Select a field type -
ta: ஒரு புல வகையை தெரிவுசெய்க

en: Unsigned
ta: குறியற்ற

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Generic file
ta: பொதுவான கோப்பு

en: Table of files
ta: கோப்புகள் அட்டவணை

en: no preview
ta: முன்னோட்டம் இல்லை

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Thousand marker
ta: ஆயிரம் குறிப்பான்

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்

en: Thin space
ta: மெல்லிய இடைவேளை

en: All kind of entities, e.g. nodes, comments or users.
ta: அனைத்து வகையான உருப்படிகள். எ.க. கணுக்கள், கருத்துகள் அல்லது பயனாளர்கள்

en: Number (decimal)
ta: எண் (தசம)

en: Number (float)
ta: எண் (பதின்ம)

en: Number (integer)
ta: எண் (முழு)

en: Datetime Timestamp
ta: நாள்நேரம் நேரமுத்திரை

en: Display prefix and suffix
ta: முன்னொட்டு, பின்னொட்டு காட்சி

en: Text (plain)
ta: உரை (சாதாரண)

en: Field settings (@on_label / @off_label)
ta: புலம் அமைப்புகள் (@on_label / @off_label)

en: Future format
ta: எதிர்கால வடிவம்

en: Past format
ta: கடந்தகால வடிவம்
