Data field (2.0.6) - en to gu translation catalogue (91 entries)

en: list
gu: સૂચિ

en: Previous
gu: પાછળનું

en: Next
gu: આગળ

en: weight
gu: ક્રમ

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Type
gu: પ્રકાર

en: yes
gu: હા

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: On
gu: ચાલુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Size
gu: માપ

en: Search
gu: શોધ

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Link
gu: કડી

en: Required
gu: જરૂરી

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Small
gu: નાનું

en: Time
gu: સમય

en: Add
gu: ઉમેરો

en: never
gu: ક્યારેય નહિ

en: Text
gu: લખાણ

en: Timestamp
gu: સમયછાપ

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Separator
gu: વિભાજક

en: Horizontal
gu: આડું

en: Vertical
gu: ઊભું

en: Year
gu: વર્ષ

en: Date format
gu: તારીખ બંધારણ

en: Area
gu: વિસ્તાર

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Textfield
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Maximum
gu: મહત્તમ

en: Line
gu: લીટી

en: Scale
gu: માપ

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Month
gu: મહિનો

en: Details
gu: વિગતો

en: Table
gu: કોષ્ટક

en: String
gu: સ્ટ્રીંગ

en: Maximum length
gu: મહત્તમ લંબાઈ

en: Rows
gu: હરોળો

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: Show
gu: પ્રદર્શિત કરો

en: Key
gu: ચાવી

en: Limit
gu: મર્યાદા

en: Select list
gu: પસંદગી યાદી

en: Reference
gu: સંદર્ભ

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Above
gu: ઉપર

en: Float
gu: ફ્લોટ

en: Minimum
gu: ન્યુનત્તમ

en: Precision
gu: ચોકસાઇ

en: Allowed values
gu: અપેક્ષિત મૂલ્યો

en: Columns
gu: સ્તંભો

en: Time ago
gu: સમય પહેલા

en: No link
gu: કડી નથી

en: Autocomplete
gu: સ્વત: પૂર્ણ

en: Boolean
gu: બૂલિયન

en: Comma
gu: અલ્પવિરામ

en: Current date
gu: વર્તમાન તારીખ

en: Number field
gu: સંખ્યા ક્ષેત્ર

en: Text format
gu: લખાણનુ બંધારણ

en: Generic file
gu: સામાન્ય ફાઇલ

en: Image style
gu: ચિત્ર શૈલી

en: Default date
gu: મૂળભૂત તારીખ

en: All kind of entities, e.g. nodes, comments or users.
gu: તમામ પ્રકારની એન્ટિટી, ઉ.દા.  નોડ, ટિપ્પણીઓ અથવા વપરાશકર્તાઓ.

en: Number (decimal)
gu: સંખ્યા (દશાંશ)

en: Number (integer)
gu: સંખ્યા (પૂર્ણાંક)

en: Display: @true_label / @false_label
gu: દર્શાવો: @true_label / @false_label
