Data field (2.0.6) - en to te translation catalogue (81 entries)

en: list
te: జాబితా

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: weight
te: భారం

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: yes
te: అవును

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Number
te: సంఖ్య

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Open
te: తెరువు

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Total
te: మొత్తం

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: no
te: కాదు

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Normal
te: సాధారణ

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Month
te: నెల

en: Details
te: వివరాలు

en: Week
te: వారం

en: Table
te: పట్టిక

en: List type
te: జాబితా రకం

en: String
te: పదబంధం

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Rows
te: వరుసలు

en: Show
te: చూపించు

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Granularity
te: కణికత

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Precision
te: ఖచ్చితత్వం

en: Decimal marker
te: దశాంశ గుర్తు

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Direction
te: దిశ

en: Decimal point
te: దశాంశ బిందువు

en: Custom date format
te: అనుకూల తేదీ ఆకృతి

en: Comma
te: కామా

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: Text format
te: వచన ఆకృతి

en: Upload destination
te: ఎక్కింపు గమ్యస్థానం

en: Thousand marker
te: వేల గుర్తు

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
