Data field (2.0.6) - en to th translation catalogue (98 entries)

en: list
th: รายการ

en: Previous
th: ก่อนหน้า

en: Next
th: ถัดไป

en: weight
th: น้ำหนัก

en: Prefix
th: คำนำหน้า

en: Suffix
th: คำต่อท้าย

en: Delete
th: ลบ

en: Value
th: ค่า

en: Type
th: ประเภท

en: yes
th: ตกลง

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Remove
th: เอาออก

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: On
th: เปิด

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: File
th: ไฟล์

en: Edit
th: แก้ไข

en: Date
th: วันที่

en: Search
th: ค้นหา

en: None
th: ไม่มี

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: - None -
th: - ไม่มี -

en: Link
th: ลิงค์

en: Required
th: จำเป็น

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Save
th: บันทึก

en: False
th: เท็จ

en: Open
th: เปิด

en: Small
th: เล็ก

en: Time
th: เวลา

en: Add
th: เพิ่ม

en: Refresh
th: รีเฟรช

en: never
th: ไม่เคย

en: Text
th: ข้อความ

en: Timestamp
th: ระบุเวลา

en: Total
th: ทั้งหมด

en: Email
th: อีเมล

en: no
th: ไม่

en: Separator
th: คั่น,แยก

en: Year
th: ปี

en: Date format
th: รูปแบบวันที่

en: Off
th: ปิด

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: URL alias
th: เป็นการกำหนด URL เฉพาะให้กับธีม

en: Mode
th: รูปแบบ

en: N/A
th: ไม่มี

en: Width
th: ความกว้าง

en: Height
th: ความสูง

en: Maximum
th: อย่างสูง

en: Medium
th: ปานกลาง

en: Month
th: เดือน

en: Details
th: รายละเอียด

en: Week
th: 1 อาทิตย์

en: Table
th: ตาราง

en: String
th: ข้อความ

en: Maximum length
th: ความยาวสูงสุด

en: Rows
th: แถว

en: Clone
th: โคลน

en: Hidden
th: ซ่อน

en: Show
th: แสดง

en: Key
th: คีย์

en: Allowed values list
th: รายการค่าที่อนุญาต

en: Limit
th: จำกัด

en: Select list
th: รายการที่เลือก

en: Granularity
th: ความละเอียด

en: Duplicate
th: การทำซ้ำ

en: Allowed file extensions
th: ขนาดอัปโหลดสูงสุด

en: Loading...
th: กำลังโหลด...

en: Select
th: เลือก

en: Above
th: ด้านบน

en: Float
th: เลขทศนิยม

en: Minimum
th: อย่างต่ำ

en: Precision
th: ความละเอียด

en: Space
th: ช่องว่าง

en: Telephone
th: โทรศัพท์

en: Field settings
th: การตั้งค่าช่องรับข้อมูล

en: - Select -
th: - เลือกรายการ -

en: Time ago
th: เวลาก่อนหน้า

en: Direction
th: คำอธิบาย

en: of
th: ของ

en: Boolean
th: บูลีน

en: Decimal point
th: จุดทศนิยม

en: Comma
th: จุลภาค

en: Current date
th: วันปัจจุบัน

en: Machine-readable name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: Date and time
th: วันที่และเวลา

en: Text format
th: รูปแบบข้อความ

en: Field types
th: ประเภทช่องรับข้อมูล

en: Upload destination
th: ที่หมายของการอัพโหลด

en: Entity ID
th: รหัสเอนทิตี

en: Image style
th: ลักษณะของรูป

en: View mode
th: โหมดของวิว

en: Nothing
th: ไม่มีอะไร

en: Unformatted list
th: รายการไม่ได้จัดรูปแบบ

en: Entity Reference
th: อ้างอิงเอนทิตี
