Data field (2.0.7) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Time
ta: நேரம்

en: never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Details
ta: விபரங்கள்
