Data field (2.0.8) - en to fil translation catalogue (35 entries)

en: list
fil: listahan

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: weight
fil: bigat

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: yes
fil: oo

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: never
fil: hindi kailanman

en: Footer
fil: Paanan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Key
fil: Susi

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Direction
fil: Direksiyon

en: Date and time
fil: Petsa at oras

en: Text format
fil: Format ng teksto
