Dempo (A Powerfull Bootrap Layout Builder Theme) (4.0.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
