Devel (8.x-1.0) - en to te translation catalogue (62 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: title
te: శీర్షిక

en: value
te: విలువ

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: content
te: విషయం

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Group
te: సమూహం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Open
te: తెరువు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: Vocabularies
te: పదజాలాలు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Theme
te: అలంకారం

en: type
te: రకము

en: Mail
te: మెయిల్

en: User
te: వాడుకరి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: To
te: ఎవరికి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Count
te: లెక్క

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Definition
te: నిర్వచనం

en: Parameters
te: పరామితులు

en: Info
te: సమాచారం

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: users
te: వాడుకరులు

en: Translated
te: అనువాదమైనవి

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు

en: About
te: గురించి

en: Untranslated
te: అనువాదంకాలేదు

en: Uses
te: వాడుకలు

en: form
te: ఫారమ్
