Demo Framework (8.x-2.0-rc7) - en to ml translation catalogue (41 entries)

en: tags
ml: അനുബന്ധങ്ങള്‍

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Type
ml: തരം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Latest Articles
ml: ഏറ്റവും പുതിയ ലേഖനങ്ങൾ

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Code
ml: കോഡ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: Services
ml: സര്‍വിസുകള്‍

en: The specified file %name could not be uploaded.
ml: നിര്‍ദ്ദിഷ്‌ട പ്രമാണം %name അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.
