Domain Access (8.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (34 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: People
fil: Mga tao

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
