Domain (8.x-1.0-beta8) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Language
ta: மொழி

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்
