Drupal Remote Dashboard (8.x-3.8) - en to vi translation catalogue (120 entries)

en: select
vi: chọn

en: enable
vi: bật

en: Status
vi: Trạng thái

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Administration
vi: Quản lý

en: Action
vi: Thao tác

en: unknown
vi: không rõ

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Project
vi: Công trình

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Link
vi: Liên kết

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Core
vi: Nhân

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Configure
vi: Cấu hình

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Good
vi: Tốt

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Update status
vi: Tình trạng cập nhật

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Mode
vi: Chế độ

en: configure
vi: cấu hình

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Domain
vi: Miền

en: Current
vi: Hiện thời

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Code
vi: Mã

en: General
vi: Tổng quát

en: Process
vi: Tiến trình

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Encryption
vi: Mật mã hoá

en: Port
vi: Cổng

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Undefined
vi: Không đặt

en: Key
vi: Khóa

en: Info
vi: Thông tin

en: warning
vi: cảnh báo

en: critical
vi: nghiêm trọng

en: Driver
vi: Trình điều khiển

en: Session
vi: Phiên làm việc

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Branch
vi: Tạo nhánh

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Authentication
vi: Xác thực

en: failed
vi: hỏng

en: Security update
vi: Bản cập nhật an ninh

en: Finishing
vi: Đang hoàn thành

en: disable
vi: tắt

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Information
vi: Thông tin

en: PHP Code
vi: Mã PHP

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: info
vi: thông tin

en: Execute PHP
vi: Thực hiện PHP

en: Build
vi: Xây dựng

en: Local
vi: Cục bộ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Intro
vi: Giới thiệu

en: Patches
vi: Đắp vá

en: Public key
vi: Khóa công khai

en: Release
vi: Phát hành

en: Revoked
vi: Bị hủy bỏ

en: Not supported
vi: Không được hỗ trợ

en: Update Settings
vi: Thiết lập cập nhật

en: Run cron
vi: Chạy cron

en: Run updates
vi: Chạy các cập nhật

en: click here
vi: nhấn vào đây

en: alert
vi: báo động

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Update translations
vi: Cập nhật bản dịch

en: Script
vi: Văn lệnh

en: Default 403 (access denied) page
vi: Trang 403 (truy cập bị từ chối) mặc định

en: Default 404 (not found) page
vi: Trang 404 (không tìm thấy trang) mặc định

en: Aggregate and compress CSS files
vi: Tập hợp và nén các tập tin CSS

en: All messages
vi: Tất cả các thông báo

en: Warnings
vi: Thắng

en: Hosts
vi: Máy khách

en: Library
vi: Thư viện

en: token
vi: thẻ xác thực

en: Errors and warnings
vi: Lỗi và cảnh báo

en: Error messages to display
vi: Thông báo lỗi sẽ hiển thị

en: Scripts
vi: Văn lệnh

en: Cache pages for anonymous users
vi: Lưu các trang cho khách ghé thăm vào Bộ nhớ đệm

en: Refresh information
vi: Cập nhật lại thông tin

en: Database log messages to keep
vi: Các thông báo cần ghi lại vào CSDL

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Script Type
vi: Kiểu văn lệnh
