Drupal Remote Dashboard (8.x-3.9) - en to te translation catalogue (66 entries)

en: select
te: ఎంచు

en: enable
te: చేతనం

en: Status
te: స్థితి

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Language
te: భాష

en: Action
te: చర్య

en: unknown
te: తెలియని

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Support
te: తోడ్పాటు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Version
te: సంచిక

en: Releases
te: విడుదలలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Message
te: సందేశం

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Link
te: లింకు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Error
te: సమస్య

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Good
te: మంచి

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: OK
te: సరే

en: Code
te: కోడ్

en: General
te: సాధారణ

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Info
te: సమాచారం

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Information
te: సమాచారం

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: ok
te: సరే

en: Account
te: ఖాతా

en: Release
te: విడుదల

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: - All -
te: - అన్ని -

en: All messages
te: అన్ని సందేశాలు

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Add Script
te: స్క్రిప్టును చేర్చు
