Droopler (8.x-2.0-rc1) - en to cy translation catalogue (70 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: E-mail
cy: E-bost

en: disabled
cy: analluog

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Categories
cy: Categorïau

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: File
cy: Ffeil

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Number
cy: Rhif

en: - None -
cy: - Dim -

en: Image
cy: Delwedd

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Update
cy: Diweddaru

en: Menu
cy: Dewislen

en: mail
cy: post

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Attachment
cy: Atodiad

en: Picture
cy: Darlun

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Node
cy: Nod

en: Number of columns
cy: Nifer o golofnau

en: All
cy: I gyd

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Items
cy: Eitemau

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Details
cy: Manylion

en: Forum
cy: Fforwm

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Filters
cy: Hidlyddion

en: Close
cy: Yn agos

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Front page
cy: Tudalen flaen

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Your message has been sent.
cy: Mae'ch neges wedi ei yrru.

en: Products
cy: Nwyddau

en: image
cy: delwedd

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Apply
cy: Ceisio

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Subtitle
cy: Is-deitl

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Offset
cy: Ongli

en: File download
cy: Lawr lwytho ffeil

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Personal contact form
cy: Ffurflen gyswllt bersonol

en: Long text
cy: Testun hir

en: Image style
cy: Arddull delwedd
