Dropsolid Rocketship Install Profile (8.x-1.0-beta8) - en to cy translation catalogue (38 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Author
cy: Awdur

en: Language
cy: Iaith

en: Homepage
cy: Hafan

en: Reset
cy: Ailosod

en: Core
cy: Craidd

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Header
cy: Pennawd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Site information
cy: Gwybodaeth am y safle

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Default time zone
cy: Rhagosod cylchfa amser

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau

en: Installing @drupal
cy: Gosod @drupal

en: The installation has encountered an error.
cy: Mae'r gosodiad wedi dod ar draws gwall

en: Configure site
cy: Ffurfweddu'r safle

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
cy: Yn ddiofyn, bydd dyddiadau ar y safle yma'n cael eu dangos yn y parth amser sydd wedi ei ddewis.

en: Update notifications
cy: Diweddaru hysbysiadau

en: Check for updates automatically
cy: Gwirio diweddariadau'n awtomatig

en: Regional settings
cy: Gosodiadau rhanbarthol

en: Default country
cy: Gwlad diofyn

en: Site maintenance account
cy: Cyfrif cynnal safle

en: Select the default country for the site.
cy: Dewiswch y gwlad diofyn ar gyfer y wefan.
