Dropsolid Rocketship Install Profile (8.x-1.0-beta9) - en to fil translation catalogue (31 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Page
fil: Pahina

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Header
fil: Ulunan

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo

en: Default time zone
fil: Pamantayang sona ng oras

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Installing @drupal
fil: Iniinstala ang @drupal

en: The installation has encountered an error.
fil: Nakatagpo ng pagkakamali ang instalasyon

en: Configure site
fil: Ayusin ang sityo

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
fil: Bilang pamantayan, ang mga petsa sa sityong ito ay ipapakita sa napiling sona ng oras

en: Update notifications
fil: Abiso mg mga pagbabago

en: Check for updates automatically
fil: Awtomatikong suriin ang mga update

en: Regional settings
fil: Mga pagtatakdang pampook

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Default country
fil: Pamantayang bansa
