Dropsolid Rocketship Install Profile (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (73 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Core
ta: கருவம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Default time zone
ta: இயல்பான நேரவட்டாரம்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Installing @drupal
ta: @drupal நிறுவப்படுகிறது

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Configure site
ta: தள அமைவுகள்

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
ta: இந்தத் தளத்தில் தேதிகள் இயல்பாகவே தெரிவு செய்யப்பட்ட நேர மண்டலத்தில் காண்பிக்கப்படும்

en: Update notifications
ta: இற்றைப்படுத்தல் அறிவிப்புகள்

en: Check for updates automatically
ta: நிகழ்நிலையை தானாகவே சோதனையிடு

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Regional settings
ta: வட்டார அமைவுகள்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Site email address
ta: தள மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Default country
ta: இயல்பான நாடு

en: Site maintenance account
ta: தள பழுதுபார்ப்பு கணக்கு

en: Select the default country for the site.
ta: தளத்திற்கான இயல்பான நாட்டை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: Receive email notifications
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்புகள் பெறு

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: Medium (220×220)
ta: நடுத்தர (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)

en: HTML Date
ta: HTML தேதி

en: HTML Datetime
ta: HTML நாள்நேரம்

en: HTML Month
ta: HTML மாதம்

en: HTML Time
ta: HTML நேரம்

en: HTML Week
ta: HTML வாரம்

en: HTML Year
ta: HTML ஆண்டு

en: HTML Yearless date
ta: HTML வருடமில்லா தேதி

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்
