DROWL Media (4.0.0-rc1) - en to ta translation catalogue (53 entries)

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Button
ta: விசை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory  என்ற அடைவு காணப்படவில்லை

en: Preview image
ta: பட முன்னோட்டம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: The directory %directory is not writable.
ta: அடைவு %directory எழுதப்படக்கூடியதல்ல.

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Top center
ta: மேல் மையம்

en: Bottom center
ta: மைய கீழ்

en: Close overlay
ta: மேற்பரப்பை மூடு

en: Dots
ta: புள்ளிகள்
